SHULE YA MSINGI YA ROCKEN HILL ACADEMY WALIPOFANYA MAHAFARI YA KUAANGA WANAFUNZI WA DARASA LA 7

 MKURUNGEZI WA SHULE YA ROCKENI HILL ACADEMY ALEX KAZIMILI AKIBADILISHANA MAWANZO NA MUANDISHI WA GAZETI LA HABARILEO MKOA WA SHINYANGA RAYMOND MIHAYO WAKATI WA MAHAFARI YA WANAFUNZI WALIOMALIZA DARASA LA SABA MWAKA HUU
 MKURUNGEZI WA ROCKENI HILL ALEX KAZIMILI AKIONGEA NA MUANDISHI WA HABARI  WAKATI WA MAHAFARI YA WAITIMU WA DARASA LA SABA KATIKA SHULE YA ROCKENI HILL ACADEMY JUZI .
 MKURUNGEZU WA ROCKENI HILL AKIPOKEWA NA MKE WAKE WAKATI ALIPOTOKA KUTOA HOTUBA YAKE KWA WAZAZI NA WANAFUNZI WANAOMALIZA DARASA LA SABA
 HULIFIKA WAKATI WA CHAKULA MKURUNGEZI WA ROCKEN HILL ALIONGOZA WAGENI MABALIMBALI KWA AJILI YA KUPATA CHAKULA.

 WANAFUNZI NAO HAWAKUWA MBALI SANA KWENYE SUALA LA MISOSI KAMA WANAVYOONEKANA HAPO SHULE AMBAO WAMEITIMU LEO DARASA LA SABA
 WAZAZI NA NDUGU NA JAMAA  AWAKUWA MBALI NAO KWENYE CHAKULA .
 WATOTO NAO WALIJIWANGA NA NDUGU ZAO WALIMALINZA SHULE
 HILI NDIYO  LANGO KUU LA KUINGIA KATIKA SHULE HII YA ROCKENI HILL ILIYOPO MJINI KAHAMA
 MGENI RASMINI WA MAHAFARI YA SHULE YA  SINGI YA ROCKENI HILL ACADEMY MKUU WA POLISI MSATAAFU GEORGE SIMBA  AKITOA VYETI WA WANAFUNZI WALIMALIZA DARASA LA SABA MWENYE SUTI YA MAZIWA  KUSHOTO

 MKURUNGEZI WA ROCKENI HILL ALEXADER KAZIMILI AKIWA OFISINI KWAKE BAADA YA KUMALINZA MAHAFARI YA DARASA LA 7
 MGENI RASMINI MKUU WA POLISI MSAAFU  GEORGE SIMBA  AMBAYE NDIYE ALIKUWA MGENI AKIUTUBIA WAZAZI NA WAGENI MBALIMBALI WALIYOFIKA KATIKA MAHAFARI HAYO .KATIKA HOTUBA YAKE SIMBA ALIWATAKA WAZAZI KUJENGA NYUMBA HIZO ZIWE IMARA KWA SASA MSINGI HUMEKWISHA KUTENGENEZWA .PIA AMEWAOMBA WANAFUNZI HAO SASA KUWACHWA KUTUMIWA NA WATU MBALIMBALI WENYE FEDHA ZAO NA  KUPAKIA MADAWA YA KULEVYA NAO KUWA MAKOTENA YA KUMBEMBEA MADAWA HAYO  WITO WANGU WAZAZI KUWENI MAKINI NA WATOTO WENU .
 MKURUNGEZU WA ROCKENI HILL ALEXANDER KAZIMILI AKIUTUMBIA WAZIZA NA WAGENI MBALIMBALI WALIFIKA SHULE HAPO KWA AJILI YA MAAFARI YA KUMALIZA DARASA LA SABA.ALIWATAKA WAZAZI KUONGALIA SANA WATOTO HAWA KAZI MLIONIPA MIMI NIMEIMALIZA YA MIAKA 7 SASA NITAWAKABIDHI WATOTO HAWA WAKIWA NA AFYA NJEMA NA WAKIWA TIMAMU KAMA COMPUTER INAYOKUWA JINSI GANI HUNAWEZA KUEPELEKA NA HUKIEPELEKA VIZURI NAYO ITAKWENDA VIZURI NDUG ZANGU WAZAZI NA WAGENI WAALIKWA HUU NI WAKATI MWINGINE SANA KATIKA HII KARINE YA 21.NAOMBE SANA WATOTO HAWA SISI NA WALIMU WENZANGU KAZI MLIYOTUPATIA YA MIAKA 7 TUMEMALINZA SASA KAZIO HIPO HUKO KWENU ALISEMA ALEX .
 BAADHI WA WAGENI WAALIKWA NA WAZAZI WA WANAFUNZI WAKIMSIKILIZA MKURUNGEZI WA ROCKEN HILL AMBAYE HAYUPO PICHANI WAKATI WA HOTUBA YAKE
HOGERA MGENI RASM KWA HOTUBA YAKO NZURI HAYO NI MANENO YA MKURUNGEZI WA ROCKEN HILL ALEXADER WAKIMWAMBIA MGENI RASM WA MAHAFARI YA SHULE YAKE GEORGE SIMBA AMBAYE ALIKUWA MGENI KATIKA SHUGHULI HIYO YA MAHAAFARI.
SHULE YA MSINGI YA ROCKEN HILL ACADEMY WALIPOFANYA MAHAFARI YA KUAANGA WANAFUNZI WA DARASA LA 7  SHULE YA MSINGI YA ROCKEN HILL ACADEMY WALIPOFANYA MAHAFARI YA KUAANGA WANAFUNZI WA DARASA LA 7 Reviewed by Mohab Dominic on 01:43 Rating: 5

1 comment:

Powered by Blogger.