SIKILIZA HOTUBA YA MKUU WA WILAYA YA KAHAMA KUHUSU LUGHA CHAFU KISIAS

 Hii ndiyo kauli ya mkuu wa wilaya ya kahama Fadhiri Nkurlu  aliotoa ofisini kwake kwa baadhi ya viongozi wa vyama vya siasa wilayani kahama katika jimbo la kahama ambapo kulifanyika uchanguzi mdogo wa Udiwani katika kata ya Isagehe mwaka huu 

SIKILIZA HOTUBA YA MKUU WA WILAYA YA KAHAMA KUHUSU LUGHA CHAFU KISIAS SIKILIZA HOTUBA YA MKUU WA WILAYA YA KAHAMA KUHUSU LUGHA CHAFU  KISIAS Reviewed by Mohab Dominic on 00:17 Rating: 5

No comments:

Powered by Blogger.