KIJANA AKOTWA HUKU KANISA NYASUBI KAHAMA HUKU IKIWA HAWEZI KUONGEA VIZURI

 Kijana sebastin akotwa maeneo ya kanisa la roma katoliki mjini kahama huku hakiwa awenzi kuongea jina lake vizuri huku kwenye mkono wake likiwa limeandikwa jina lake .
 Afisa maendeleo wa mji wa kahama Neema lujumba akiwa na kijana huyo baada ya kufikishwa ofisi ya mtendaji wa kata ya nyasubi kwa mahojiano zaidi


 kijana sebastin akiwa na ofisa maendeleo Neema lujumba kwenye ofisi ya mkurungezi wa halmashauri ya mji wa kahama.
kwa mujibu wa afisa maendeleo huyo alisema kuwa mtoto huyu aliokotwa na wasamalia wema tu katika nyumba  moja akiwa amelala huku hakiwa hajitabuhi .ana kuletwa katika ofisi yaq mtendaji wa kata hiyo kwa mahojiano zaidi .


KIJANA AKOTWA HUKU KANISA NYASUBI KAHAMA HUKU IKIWA HAWEZI KUONGEA VIZURI KIJANA AKOTWA HUKU KANISA NYASUBI KAHAMA HUKU IKIWA HAWEZI KUONGEA VIZURI Reviewed by Mohab Dominic on 05:47 Rating: 5

No comments:

Powered by Blogger.