Vikosi VYA ULINZI NA USALAMA VYAANZA KUHAMI MTAMBO WA KUCHAKTA GESI

Vikosi vya Jeshi la Ulinzi, Magereza, Polisi na wataalamu wengine wanaendelea na kazi ya kuthibiti mmomonyoko wa ardhi uliotokea hivi karibuni katika kijiji cha Msimbati, Mkoani Mtwara kufuatia mvua kubwa iliyoambatana na upepo mkali.
mmomonyoko uliotokea karibu na Kiwanda cha Kusafisha gesi asilia kilichopo katika kijiji cha Msimbati, Mkoani Mtwara. Kiwanda hicho husafisha gesi ambayo inatumika katika kufua umeme unaotumika katika mikoa ya Lindi na Mtwara.
  

 

Naibu Waziri wa Nishati na Madini, Charles Kitwanga alipotembelea eneo ambalo limeathirika na mmomonyoko wa ardhi uliotokana na mvua

Naibu Waziri wa Nishati na Madini, Charles Kitwanga alipotembelea eneo ambalo limeathirika na mmomonyoko wa ardhi uliotokana na mvua

Naibu Waziri wa Nishati na Madini, Charles Kitwanga alipotembelea eneo ambalo limeathirika na mmomonyoko wa ardhi uliotokana na mvua

Naibu Waziri wa Nishati na Madini, Charles Kitwanga (anayeelekeza) akishauriana na Meja Jenerali R. S. Laswai (wa pili kutoka kulia).
Vikosi VYA ULINZI NA USALAMA VYAANZA KUHAMI MTAMBO WA KUCHAKTA GESI Vikosi VYA ULINZI NA USALAMA VYAANZA KUHAMI  MTAMBO WA KUCHAKTA GESI Reviewed by Mohab Dominic on 22:09 Rating: 5

No comments:

Powered by Blogger.