KIBAIGWA WACHA BIASHARA ZAO NA WAMSUBIRI MGOMBEA URAS KUPITIA UKAWA MH LOWASSA KATIKA KIWANJA CHA AMANI SHULE MSINGI

 HIVI  NDIYO SHUGHULI ZA KIBIASHARA ZILIVYOSIMAMA KWENYE SOKO LA KIMATAIFA LA  MAHINDI KIBAIGWA ,DODOMA.
 ENEO LA SOKO KUU LA BIASHARA KITAIFA LA KIBIASHARA KIBAIGWA
 BAADHI YA MITAA YA KIBAIGWA ILIVYOKUWA LEO ASUBUHI

 ENEO LA MJI MNDOGO WA KIBAIGWA LILIVYONEKANA LEO
BAADHI YA WANANCHI WA KIBAIGWA WAKIWA KATIKA ENEO LA MAKABULI HUKU UMMA WA WANANCHI WA KIBAIGWA WAKISUBIRI MGOMBEA URAS KUPITIA UKAWA.
KIBAIGWA WACHA BIASHARA ZAO NA WAMSUBIRI MGOMBEA URAS KUPITIA UKAWA MH LOWASSA KATIKA KIWANJA CHA AMANI SHULE MSINGI KIBAIGWA WACHA BIASHARA ZAO NA  WAMSUBIRI MGOMBEA URAS KUPITIA UKAWA  MH LOWASSA KATIKA KIWANJA CHA AMANI SHULE MSINGI Reviewed by Mohab Dominic on 04:26 Rating: 5

No comments:

Powered by Blogger.