MAELFU YA WAKAZI WA MKOA WA NJOMBE WAJITOKEZA MAPOKEZI YA MGOMBEA URAS UKAWA

 HAPA NDIYO MPAKANI AMBAPO UMMA WA NJOMBE WAKISUBIRI MGOMBEA URASI WA UKAWA ,EDWARD LOWASSA .

 BAADHI YA WANANCHI WALIOFIKA MPAKANI KWA AJILI YA MAPOKENZI
 MMOJA YA MAMBO YALIOJITOKEZA NI BIBI HUYU WA KADRI YA MIAKA 77 AKIWA MPAKA KWA AJILI YA KUMPOKEA MGOMBEA URAS EDWARD LOWASSA AMBAPO BIBI HUYU NAOMBA MABADILIKO TU .
 MH KHAMIS MGEJA AKIWAHUTUBIA MAELFU YA WAKAZI NA  WANANCHI WA NJOMBE
 WAZIRI MKUU MSTAFU FREDRICK SUMAYE AKIWA NA MGOMBEA URASI EDWARD LOWASSA KABLA YA KUANZA KWA MKUTANO WA KAMPENI MKOANI NJOMBE.
 MAKUBWA JANA HAYO NI MANENO YA MH KHAMIS MGEJA AKIONGEA NA MAWAZIRI WAKUU WASTAFU NA MGOMBEA URAS EDWARD LOWASSA.
.
 HATA HIYO KILA PENYE WENGI UKOSI VITUKO KAMA MAMA HUYU KWA UTAMU WA KUSIKILIZA SERA ZA UKAWA AMEAMUA KULA KINDOLE CHAKE KAMA ISHARA YA FURAHA.

 MGOMBEA URAS KUPITIA UKAWA AKIHUTUBIA MJINI MAKAMBAKU  HUKU MAELFU YA WANANCHI WENGI WAKISILIZA SERA ZA MGOMBEA URAS EDWARD LOWASSA. 



 UMMA MKUBWA WA WANANCHI MJINI NJOMBE.
 MH WAZIRI MKUU FRENDRICK SUMAYE AKIWAHUTUMBIA WANANCHI WA NJOMBE .
 MGOMBEA URAS KUPITIA UKAWA EDWARD LOWASSA AKIHUTUBIA MAELFU YA WAKAZI WA NJOMBE.

 HALI HII NDIVYO ILIVYOKUWA NJOMBE AMBAPO KILA MOJA ALITAFUTA NJIA YA KUWENZA KUMUONA MGOMBEA URAS EDWARD LOWASSA MPAKA MAENEO YA MILIMANI.
WEWE WACHA TU HALI HII ILIVYOKUWA NJOMBE KILA KONA NI MABADILIKO NI LOWASSA ,MABADILIKO LOWASSA
MAELFU YA WAKAZI WA MKOA WA NJOMBE WAJITOKEZA MAPOKEZI YA MGOMBEA URAS UKAWA MAELFU YA WAKAZI WA MKOA WA NJOMBE WAJITOKEZA MAPOKEZI YA MGOMBEA URAS UKAWA Reviewed by Mohab Dominic on 00:18 Rating: 5

No comments:

Powered by Blogger.