SHOW YA MSANII MAN FONGO MJINI KAHAMA, KATIKA UZINDUZI WA UKUMBI WA KIKWETU KWETU PUB NYAHANGA

 Mchaka mchaka ulipo anza.
 kazi ikaendelea
 twende
 akiwaimbia shabiki wake




 mashabiki

PICHA ZITAENDELEA KUTUMWA FATILIA www.mohabmatukio.blogspot.com
SHOW YA MSANII MAN FONGO MJINI KAHAMA, KATIKA UZINDUZI WA UKUMBI WA KIKWETU KWETU PUB NYAHANGA SHOW  YA  MSANII MAN FONGO MJINI KAHAMA, KATIKA UZINDUZI WA UKUMBI WA KIKWETU KWETU PUB NYAHANGA Reviewed by Mohab Dominic on 01:32 Rating: 5

No comments:

Powered by Blogger.