HIVI NDIVYO MABASI YALIVYOGONGANA ENEO LA SABASABA NA KUDAIWA KUSABABISHA VIFO VYA ZAIDI YA WATU WA 29 HADI SASA KWA MUJIBU WA TAARIFA ZA AWALI.

 HIVI NDIYO AJALI ILIVYOTOKEA MAENEO YA SABASABA MUSOMA KURADHI KWA PICHA HIZI
 
 HILI GALI DOGO NDIYO CHANZO CHA AJALI LIKITOLEWA  ENEO LA SABABASA, WICHI  IKILIOPOA GALI LILO NDUBUKIA MTONI .
 HILI NDIYO BASI LA J4 LIKIONEKANE KWA UPANDE WA KULIA BAADA YA KUPATA AJALI .
 BAADHI YA WANANCHI WAKILIANGALIA BASI J4 EXPRESS
 BAADHI  YA MAITI ZA KINAMAMA ZIKIWA ZIMEFUNIKWA BAADA YA AJALI KUTOKEA


 HUU NDIYO MUONEKANO WA AJALI ILITOKEA MAENEO LA SABASABA MKOANI MARA
 MAITI ZA WATU WAWILI ZIKIWA ZIMENINIA JUU YA  VITI VYA BASI LA MWANZA COACH.
 BAADHI YA ASKARI POLISI WAKIWA KATIKA ULINZI WA MALI ZA WATU WALIPATA AJALI ENEO LA TUKIO.
 WATOA HUDUMA MANESI WAKIWA ENEO LA TUKIO KWA KUTOA HUDUMA YA KWANZA .
 ASKARI POLISI AKIWA KATIKA ULINZI WA MALI ZA WATU
 HIVI NDIYO HALI ILIVYOKUWA KATIKA AJALI HIYO MBAYA AMBAPO TAKRIBANI ZAIDI YA WATU 38 WAMEPOTEZA MAISHA YAO .

WANANCHI WA SABASABA WAKIWA HAWAMINI AJALI HIYO ILIVYOKUWA MBAYA KATIKA MKOA WA MARA .
HIVI NDIVYO MABASI YALIVYOGONGANA ENEO LA SABASABA NA KUDAIWA KUSABABISHA VIFO VYA ZAIDI YA WATU WA 29 HADI SASA KWA MUJIBU WA TAARIFA ZA AWALI. HIVI NDIVYO MABASI YALIVYOGONGANA ENEO LA SABASABA NA KUDAIWA KUSABABISHA VIFO VYA ZAIDI YA WATU WA 29 HADI SASA KWA MUJIBU WA TAARIFA ZA AWALI. Reviewed by Mohab Dominic on 22:12 Rating: 5

No comments:

Powered by Blogger.