ROCKEN HILL

ROCKEN HILL

Saturday, 19 September 2015

BUKOBA WAFANYA MAPOKEZI MAKUBWA KWA MGOMBEA URAIS KUPITIA UKAWA EDWARD LOWASSA

 UMMATI WA WAKAZI WA JIMBO LA BUKOBA

 RAJABU MBARUKU AKIOMBA KURA KWA WAKAZI WA JIMBO LA BUKOBA MJINI
 HUU NI UMMATI KAMA WA DAR ASANTE SANA WATU WA BUKOBA HAYO NDIYO MANENO YA MGOMBEA URAIS EDWARD LOWASSA AKIONGEA NA WAZIRI MKUU MSTAAFU KATIKA JIMBO LA BUKOBA .
 MKE WA MGOMBEA UBUNGE JIMBO LA BUKOBA WILLFRED WAKATARE AKIMUOMBEA KURA MUME WAKE HUKU AKIWA AMEPIGA MAGOTI .
 NAMUOMBEA KURA KWA MUME WANGU WILLFRED WAKATARE KWA WAPIGA KURA WA JIMBO LA BUKOBA MJIN
 KHAMIS MGEJA AKIZUNGUMZA NA WAKAZI WA JIMBO LA BUKOBA MJINI NA KUOMBA KURA KWA MGOMBEA URAIS KUPITIA UMOJA WA KATIBA UKAWA EDWARD LOWASSA .



 NAOMBE KURA ZENU MGOMBEA JIMBO LA BUKOBA MJIN WILLFRED WAKATALE .

 MGOMBEA URAIS  EDWARD LOWASSA AKIMPOKEZA MAMA WILLFRED WAKATARE KWA KUMUOMBEA KURA MUME WAKE


 MGOMBEA UBUNGE JIMBO LA BUKOBA MJIN WILLIFRED WAKATARE AKIMSALIMIA MGOMBEA URAIS EDWARD LOWASSA MUDA MFUPI BAADA YA KUWASILI KATIKA UWANJA WA AGHA KHAN MJIN BUKOBA


  "Uamue elimu iwe bure kuanzia chekechekea mpaka chuo kikuu"
  
"Ccm lazima iondoke kwa sababu haijatekeleza yale iliyoahidi,chama kinachokaa madarakani muda mrefu kinajenga kiburi" Sumaye -Misenyi Bukoba

 UMMATI MKUBWA KAMA JINSI UNAVYONEKANA
 UMMATI MKUBWA
 MGOMBEA URAIS EDWARD LOWASSA ALIMUSHIKA MKONO MGOMBEA UBUNGE JIMBO LA BUKOBA MJIN WILLFRED WAKATARE  KUMUOMBEA KURA KWA WANANCHI WA JIMBO LA BUKOBA .

 MGOMBEA URAIS KUPITI UMOJA WA KATIBA UKAWA AKIMUOMBEA KURA MBUNGE NA MADIWANI
MAMA AMBAYE NI MLEMAVU WA VIUNGO AKIWA NA FURAHA KUBWA BAADA YA KUMUONA MGOMBEA URAIS EDWARD LOWASSA  KATIKA VIWANJA VYA AGHA KHAN MJINI BUKOBA

No comments:

Post a Comment