MAELFU YA WAKAZI WA MJI WA MASWA WAJITOKEZA KWA WINGI KUMPOKEA MGOMBEA URAIS UKUPITIA UKAWA EDWARD LOWASSA











 MIMI SITOKI HAPA MPAKA EDWARD LOWASSA AJE HAPA
 ANGALIA PICHA ZA MATUKIO YA MASWA AMBAPO MGOMBEA UBUNGE JIMBO LA MASWA MASHARIKI KASULUMBAYI AKISALIMIANA NA MGOMBEA URAIS KUPITIA UMOJA WA KATIBA YA MWANACHI UKAWA EDWARD LOWASSA





 Teknolojia imepaa kuleta maji Simiyu itakuwa zaidi ya Shinyanga ule ni mfano
 Haya ni moja ya mataki ya maji yalioko katika mji wa maswa ambapo mgombea urais kupitia ukawa Edward lowassa aliyakta kwa sababu hayakuwa na ubora,


Asanteni  watu maswa  kwa kujitokeza kwa wingi kwenye viwanja vya  nguzo nane
MAELFU YA WAKAZI WA MJI WA MASWA WAJITOKEZA KWA WINGI KUMPOKEA MGOMBEA URAIS UKUPITIA UKAWA EDWARD LOWASSA MAELFU YA WAKAZI WA MJI WA MASWA WAJITOKEZA KWA WINGI KUMPOKEA MGOMBEA URAIS UKUPITIA UKAWA EDWARD LOWASSA Reviewed by Mohab Dominic on 13:29 Rating: 5

No comments:

Powered by Blogger.