MGOMBEA URAS WA CHADEMA EDWARD LOWASSA ENDA MWANGA KUWAPA POLE FAMILIA YA MAREHEMU MZEE KISUMO

  Akiongea na wananchi wa Loksale  
  Loksale ipo tayari na imechagua Mabadiliko   
 : "Mengi nimefanya,ahadi iliyobaki ni ahadi ya barabara,nitaitimiza" 
 
Mgombea Ubunge, Ndg. Albanie Marcossy akiwa ktk mikutano yake Kata ya Chamwino 
 Akiwasili nyumbani kwa marehemu Peter Kisumo na kupokewa na kaka wa marehemu Daniel Mchangila  
  Akisaini kitabu cha rambirambi nyumbani kwa marehemu Peter Kisumo Usangi leo Jumanne 
  Akiweka shada la maua kwenye kaburi la marehemu Peter Kisumo aliyefariki tarehe 3/8/2015

  Akiweka shada la maua kwenye kaburi la marehemu Peter Kisumo leo,Mzee Kisumo alifariki 03/08/2015
  Akisaini kitabu cha rambirambi cha marehemu Peter Kisumo aliyefariki tarehe 03/08/2015
 Mgombe Urais wa CHADEMA Mh Edward Lowassa akiweka shada kwenye kaburi la Mzee Peter Kisumo huko same.








   Akitokea kaburini kwa marehemu Mzee Kisumo kuweka shada la maua,
  Namanga iko tayari kwa mabadiliko katika viwanja vya Polisi leo Jumatano  
  Namanaga Ikisema YES hakuna wakusema NO,viwanja vya shule ya msingi Namanga  
 Msafara wa ukielekea Namanga ukitokea Longido leo Jumatano 7/10/2015 
   Namanga iko tayari kwa mabadiliko katika viwanja vya Polisi leo Jumatano  
 Akielekea kaburini kwa marehemu Mzee Kisumo 
: Tatizo la maji ni kubwa nchini ikiwemo Longido nitaanza nalo nikiwa Rais" Longido
MGOMBEA URAS WA CHADEMA EDWARD LOWASSA ENDA MWANGA KUWAPA POLE FAMILIA YA MAREHEMU MZEE KISUMO MGOMBEA URAS WA CHADEMA EDWARD LOWASSA ENDA MWANGA KUWAPA POLE FAMILIA YA MAREHEMU MZEE KISUMO Reviewed by Mohab Dominic on 03:25 Rating: 5

No comments:

Powered by Blogger.