MAALIM SEIF DR SHEIN AMEMGEUKA MAJADILIANO YETU

Katibu mkuu wa cuf maalim seif sharif hamad
DAR
Katibu mkuu wa CUF Maalim SEIF  Amesema katika vikao vya kutafuta ufumbuzi wa mkwamo wa kisiasa Zanzibar uliofanywana Rais Ali Mohamed shein walikubaliana kuwa Tume  ya uchaguzi ya Zanzibar (NEC)kuwa Haifa  Tena kusimamia  uchaguzi na kujadiliana  kuhusu Hamna ya kupata tume nyingine inayoweza kufanya kazi hiyo alisema katibu mkuu maalimu Seif.
       
MAALIM SEIF DR SHEIN AMEMGEUKA MAJADILIANO YETU MAALIM SEIF DR SHEIN AMEMGEUKA MAJADILIANO YETU Reviewed by Mohab Dominic on 01:27 Rating: 5

No comments:

Powered by Blogger.