UNYAMAA HUU NI HATARI



TUKIO LA KUSIKITISHA NA KUHUDHUNISHA SANA KATIKA YA MJI WA KAHAMA UGELIONA LIVE LAZIMA ULIE BINADAMU WENGINE NI ZAIDI YA WANYAMA TAZAMA MAITI HII YA HUYU MTOTO MDOGO YAKUTWA MAENEO YA SOKO LA WAKULIMA PEMBENI MWA NYUMBA ZA NATIONAL HOUSE MUDA HUU TUKIO HILI LIMEFANYIKA  USIKU WA KUAMKIA LEO  ASKARI WALIFIKA ENEO LA TUKIO NA KUCHUKUA MWILI WA MAREHEMU MTOTO HUYO  NA PELEKWACHUMBA CHA KUHIFADHIA MATI KATIKA HOSPITAL YA WILAYA YA KAHAMA  NAONDOKA ENEO HILO HAIJAFAHAMIKA MTOTO HUYO NI NANI NA WAZAZI WAKE NI AKINA NANI

UNYAMAA HUU NI HATARI  UNYAMAA HUU NI HATARI Reviewed by Mohab Dominic on 01:57 Rating: 5

No comments:

Powered by Blogger.