Umoja wa vyama visivyo na ushiriki bungeni vimeyaamua haya kuhusu marudio ya uchaguzi Zanzibar






Ikiwa ni siku kadhaa tangu headline za Umoja wa vyama vya katiba nchini (UKAWA) kutangaza kuwa havitashiriki uchaguzi wa marudio Zanzibar unaotarajiwa kufanyika March 20 2016, Leo March  17 2016 headline nyingine ni kutoka kwa Vyama visivyo na uwakilishi bungeni ikiwa ni pamoja na DP, CCK, SAU, AFP, TLP, ADA TADEA, UPDP, D. MAKINI, NRA, UMD, CHAUSTA na ADC vimetoa yao ya kauli yao kuhusu ucchaguzi huo na kusema vitashiriki kwa kufuata sheria ya uchaguzi ya mwaka 1984.
Akizungumza na waandishi wa habari leo Dar es salaam, Katibu mkuu wa chama cha DP Abdul Mluya amesema ‘Vyama vyetu vianatambua kuwa, chombo chenye mamlaka ya kutangaza tarehe ya uchaguzi kwa mujibu wa sheria ni ZEC na ndio chenye mamlaka ya kumtangaza mshindi aliyeshinda kwa kura nyingi
Vyama vyetu vimeona kuwa kwa kua vyama hivi vilishiriki uchaguzi kwa nafasi ya Rais oct 25, 2015 vilikuwa 14 vikiwa na imani na tume ya uchaguzi‘ ;-Abdul Mluya
kwa imani hiyo ndio maana vyama hivi vilishiriki uchaguzi huo wa awali,hivyo hatunabudi kushiriki uchaguzi huo ili demokrasia ishike mkondo wake na hatimaye mshindi apatikane kwa njia ya kidemokrasia‘ ;-Abdul Mluya
Kwa hisani milladayo 
Umoja wa vyama visivyo na ushiriki bungeni vimeyaamua haya kuhusu marudio ya uchaguzi Zanzibar Umoja wa vyama visivyo na ushiriki bungeni vimeyaamua haya kuhusu marudio ya uchaguzi Zanzibar Reviewed by Mohab Dominic on 02:28 Rating: 5

No comments:

Powered by Blogger.