ROCKEN HILL

ROCKEN HILL

Tuesday, 10 May 2016

ULEVI WAKATI WA KAZI NI HATARI MUONE HUYU JAMAA ALIVYO

Hiki ndiyo kinywaji kipya ambacho kimeingia wilayani kahama changer tangawizi 

 jamaa moja ambaye jina lake likuweza kutambulika mara moja alikunywa kinywaji kipya changer tangawizi .

chenzea changer tangawizi 

Hatari hii  changer tangawizi 

kinywajio kipya hiki kinapoteza nguvu kazi ya vijana wa kahama 
Mh Rais wetu john pombe magufuli akipambana kuinua uchumi wa tanzania kila moja wengine wanakunywa pombe majira ya kazi.

No comments:

Post a Comment